Thư mời thầu "Thi công sơn kẻ vạch và cung cấp lắp đặt hệ thống trông giữ xe tầng hầm" - dự án Khu đô thị Yên Bình TT03, P. Vạn Xuân, tỉnh Thái Nguyên
Thời gian mở thầu:
17:05 ngày 13/08/2026
Thời gian đóng thầu:
12:00 ngày 19/08/2026
Nội dung chi tiết gói thầu
Kính gửi: Quý Khách hàng
Trung tâm mua sắm - Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Xuân Mai kính gửi Quý công ty thư mời chào giá gói thầu cụ thể như sau:
1.Tên gói thầu: Thi công sơn kẻ vạch và cung cấp lắp đặt hệ thống trông giữ xe tầng hầm tòa TT03
2. Dự án: Đầu tư xây dựng khu nhà ở cao tầng Yên Bình
3. Địa điểm: Phường Vạn Xuân, Tỉnh Thái Nguyên
4. Thời gian mở thầu: 13/8/2026
5. Thời gian đóng thầu: trước 12h00 phút 19/8/2026
6. Cán bộ phụ trách : Ms Nguyễn Hà Chi - 0983699482
Quý công ty có thể xem hồ sơ mời thầu theo đường link:
THAM GIA THẦU
Đã hết thời gian nhận hồ sơ.
Gói thầu khác
| Tin mời thầu | Ngày mở thầu | Ngày đóng thầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|
| Thư mời chào giá lưới thép hàn cấp dự án VPC Ninh Bình | 09:25 26/07/2024 | 15:00 26/07/2024 | Đã kết thúc |
| Thư mời chào giá ống gân xoắn HDPE cấp dự án Việt Đức | 15:28 29/09/2025 | 12:00 30/09/2025 | Đã kết thúc |
| Thư mời chào giá thép DUL cấp nhà máy XMB, XMD | 11:38 19/02/2025 | 17:00 19/02/2025 | Đã kết thúc |
| Thư mời chào giá lưới thép cấp dự án VIM | 11:12 02/05/2024 | 14:00 02/05/2024 | Đã kết thúc |
| Thư mời chào giá thép kéo nguội cấp nhà máy XMB - Chương Mỹ | 13:15 08/05/2025 | 18:00 08/05/2025 | Đã kết thúc |
