Thư mời thầu "Cung cấp, thi công lắp đặt mái kính sảnh, mái kính đường dốc hầm" - dự án Khu đô thị Yên Bình, tỉnh Thái Nguyên
Thời gian mở thầu:
10:04 ngày 11/08/2026
Thời gian đóng thầu:
10:04 ngày 18/08/2026
Nội dung chi tiết gói thầu
Kính gửi: Quý Khách hàng
Trung tâm mua sắm - Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Xuân Mai kính gửi Quý công ty thư mời chào giá gói thầu cụ thể như sau:
1.Tên gói thầu: Cung cấp, thi công lắp đặt giàn hoa bằng nhựa giả gỗ
2. Dự án: Đầu tư xây dựng khu nhà ở cao tầng Yên Bình
3. Địa điểm: Phường Vạn Xuân, Tỉnh Thái Nguyên
4. Thời gian mở thầu: 11/8/2026
5. Thời gian đóng thầu: trước 17h00 phút 18/8/2026
6. Cán bộ phụ trách : Ms Nguyễn Hà Chi - 0983699482
Quý công ty có thể xem hồ sơ mời thầu theo đường link:
https://drive.google.com/file/d/1b_oMe3iVrGyl5LO68TeH69ixlsTviaJL/view?usp=sharing
THAM GIA THẦU
Đã hết thời gian nhận hồ sơ.
Gói thầu khác
| Tin mời thầu | Ngày mở thầu | Ngày đóng thầu | Trạng thái |
|---|---|---|---|
| Thư mời cạnh tranh gói thầu cung cấp thi công sơn bả ngoài nhà tòa TT03 - Chưng cư Yên Bình - Thái Nguyên | 15:22 30/05/2026 | 17:00 08/06/2026 | Đã kết thúc |
| Thư mời chào giá Thiết bị vệ sinh cấp Dự án Yên Bình TT03 | 14:22 26/02/2026 | 09:00 27/02/2026 | Đã kết thúc |
| Thư mời chào giá thép XD cấp nhà máy XMB - Chương Mỹ | 09:29 21/10/2025 | 17:00 21/10/2025 | Đã kết thúc |
| Thư mời chào giá Cát Xây trát | 15:30 16/05/2025 | 16:30 16/05/2025 | Đã kết thúc |
| Thư mời chào giá thép XD cấp dự án Yên Bình | 15:59 18/08/2025 | 10:00 19/08/2025 | Đã kết thúc |
